1xbey Logo 1xbey
Register
Dice Duet Gameplay

Dice Duet

Subukan ang iyong swerte sa bawat pag-roll ng dice at damhin ang kaba at saya sa bawat turno.

Huling na-update: 02 Setyembre 2026

Tungkol sa Dice Duet

Ang Dice Duet ay isang laro na nakatuon sa simpleng mekanika ng pag-roll ng dice, na nagbibigay ng mabilis at direktang aksyon para sa mga manlalaro. Ang tema nito ay umiikot sa klasikong gaming experience kung saan ang bawat resulta ay nakadepende sa swerte, na ginagawa itong paborito para sa mga gustong umiwas sa kumplikadong mga panuntunan.

Sa mga ganitong uri ng casino games, karaniwang makikita ang malinis na interface at mabilis na pacing na angkop para sa mga maikling session. Ang Dice Duet ay nag-aalok ng isang intuitive na daloy ng laro, kung saan ang layunin ay makuha ang tamang kombinasyon ng mga numero upang manalo.

Ang sining ng laro ay idinisenyo upang maging nakakaaliw nang hindi nakaka-distract, na sumusunod sa mga standard ng modernong online gaming. Ang bawat pag-roll ay nagbibigay ng panandaliang tensyon na siyang pangunahing atraksyon ng Dice Duet para sa mga manlalarong Pilipino.

Mga Detalye ng Laro

Kategorya Dice Game
Taya Tingnan ang paytable sa laro
Volatility Karaniwan sa kategoryang ito: Medium
RTP Tingnan ang opisyal na paytable
Ang in-game paytable ng studio ang nagsisilbing opisyal na sanggunian para sa lahat ng numero.

Paano Gumagana ang Laro

1

Pag-aayos ng Taya

Bago simulan ang roll, gagamitin ng manlalaro ang bet controls upang itakda ang halaga ng taya. Simple lamang ang interface nito upang mabilis na mabago ang taya depende sa iyong budget para sa session na ito.

2

Pag-settle ng Round

Kapag pinindot ang roll, ang mga dice ay iikot at magpapakita ng resulta. Ang panalo ay ibinabase sa kung ang lumabas na numero ay tumutugma sa iyong piniling outcome o kombinasyon sa laro.

3

Opisyal na Sanggunian

Para sa mas malinaw na detalye tungkol sa mga multiplier at payout, maaaring buksan ang info screen. Ito ang opisyal na sanggunian para malaman ang eksaktong halaga ng panalo sa bawat kombinasyon.

Pamamahala ng Budget

Limitasyon sa Session

Magtakda ng halaga na handa mong gamitin, halimbawa ay ₱500 para sa isang session. Kapag naubos na ito, mainam na huminto muna upang mapanatili ang disiplina sa paglalaro.

Laki ng Taya

Ibagay ang taya sa iyong kabuuang budget. Kung mayroon kang ₱200, ang pagtaya ng ₱5 hanggang ₱10 bawat roll ay nagbibigay ng mas maraming pagkakataon na makapaglaro nang matagal.

Oras ng Paglalaro

Ang mabilis na pacing ng Dice Duet ay maaaring magresulta sa mabilis na pag-ubos ng pondo. Magtakda ng timer upang hindi mawala sa oras habang nag-e-enjoy sa laro.

Mga Paalala sa Gameplay

Bilis ng Laro

Ang Dice Duet ay idinisenyo para sa mabilis na resulta. Dahil dito, mahalaga ang disiplina sa budget dahil mabilis ang pag-ikot ng mga rounds kumpara sa ibang slots.

Karanasan sa Mobile

Ang layout ay optimized para sa touch controls. Ang mga button para sa taya at roll ay madaling maabot ng daliri, na ginagawang swabe ang paglalaro gamit ang mobile browser.

Mga Kaugnay na Laro

Mga Madalas Itanong (FAQ)

Paano malalaman ang panalo sa Dice Duet?

Ang panalo sa Dice Duet ay nakadepende sa resulta ng pag-roll ng mga dice. Kapag ang lumabas na numero ay tumugma sa iyong taya, makakakuha ka ng kaukulang payout. Para sa eksaktong multipliers, mangyaring sumangguni sa in-game paytable na siyang opisyal na sanggunian mula sa studio.

Maaari bang laruin ang Dice Duet sa mobile?

Oo, ang Dice Duet ay fully responsive at maaaring laruin gamit ang iyong mobile browser. Para sa mas magandang access, maaari mong bisitahin ang aming download portal upang malaman kung paano makuha ang app na angkop para sa iyong device.

Ano ang RTP ng Dice Duet?

Ang RTP o Return to Player ay nag-iiba depende sa laro. Sa kategoryang ito, karaniwang mayroong standard na range ng payout, ngunit para sa tumpak na numero ng Dice Duet, tingnan ang paytable sa loob ng laro dahil ito ang opisyal na sanggunian mula sa studio.

Ligtas ba ang pagtaya sa Dice Duet?

Ang paglalaro ng Dice Duet ay dapat ituring na anyo ng libangan. Upang manatiling ligtas, ugaliing magtakda ng limitasyon sa iyong deposit at huwag gumamit ng pera na nakalaan para sa mga pangunahing pangangailangan sa buhay.